Cơ hội giao thương với Ai Cập, Nigeria, Nam Phi, Pakistan

Đăng lúc: Thứ ba - 17/11/2015 08:44 - Người đăng bài viết: NQB
1. Doanh nghiệp Nigeria cần mua:
a. Tóc giả (Human Hair): 
Công ty Pengo Impact  Concepts (Nigeria)
Email: eoopara@gmail.com
Đại diện: bà Peace Opara - Giám đốc
b. Kính tấm xây dựng:
Công ty SAFE VENTURES MANAGEMENT LIMITED
HO SUITE
Email: shameed@safeventuremgt.com
Đại diện: ông Alhaji Abd’ Hameed  Soyemi - Chủ tịch HĐQT
c. Tìm kiếm đối tác cung cấp cá con, lồng nuôi cá, thức ăn cho cá da trơn, hợp tác nông nghiệp, ngư nghiệp
Công ty Zdravexport Nigeria Limited
Email: pnkadi@yahoo.comzdravexports@hotmail.com
Đại diện: ông Paul. I. N. Offor- Nkadi - GĐ Điều hành
2. Doanh nghiệp Nigeria cần bán:
a. Nông sản: Vừng, lạc nhân
Công ty Dimac Resources Limited
Email: fobirero@yahoo.comdimacresourcesltd@gmail.com
Đại diện: bà Funmi Obirero - Giám đốc
b. Hạt điều thô
Công ty SAFE VENTURES MANAGEMENT LIMITED
HO SUITE
Email: shameed@safeventuremgt.com
Đại diện: ông Alhaji Abd’ Hameed  Soyemi - Chủ tịch HĐQT
c. Gỗ hương, gỗ gõ đỏ:
Công ty De Promising Innovation Consulting Ltd
Email: bigmat68@gmail.com
Đại diện: ông Matti Abdul Fatai  - Giám đốc
3. Doanh nghiệp Ai Cập cần nhập khẩu Ba-lô, giày thể thao, đồ văn phòng phẩm
Công ty Light stick Company for Import & Export
Địa chỉ: No.7 Mostafa El Nagedy Str, Shubra, Cairo
Email: ali.essa61@yahoo.com        M.B: 00201156464499   
Đại diện: Mr. Ali Essa; General Manager
4. Doanh nghiệp Pakistan có nhu cầu nhập khẩu sợi polyester (yarn) các loại
Công ty Mehran Commercial Enterprises
Đại diện: Mr. Ghazanfar Ali khan  /  (Executive Director)
Cell # : 0345-8221099-0346-8885550
E-mail :  Ghazanfar.khan73@gmail.com
5. Doanh nghiệp Nam Phi cần mua hạt tiêu
Công ty Cerebos Ltd
Đại diện: Mr. Nico Basson - Head of Marketing
E-mail:nicob@cerebos.co.za                      
Website: www.cerebos.co.za

Nguồn tin: VỤ THỊ TRƯỜNG CHÂU PHI, TÂY Á, NAM Á
Từ khóa:

cơ hội

Đánh giá bài viết
Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết
 

Thống kê truy cập

  • Đang truy cập: 66
  • Hôm nay: 1276
  • Tháng hiện tại: 61487
  • Tổng lượt truy cập: 3568214
DN thành viên
HTX Rạch Gầm
Bảo hiểm Bảo Minh Tiền Giang
Cty CP Đầu tư & Xây dựng TG